Kikosi cha Yanga leo kitashuka kwenye uwanja wa Nyamagana mkoani Mwanza kucheza na Toto Africans ukiwa ni mchezo wa kirafiki
Yanga iko mkoani Mwanza kujiandaa na mchezo wa ligi ya mabingwa dhidi ya ZESCO United ambao utapigwa Jumamosi Septemba 14 kwenye uwanja wa Taifa
Baada ya juzi kulazimishwa sare ya bao 1-1 na Pamba Fc, leo mabingwa hao wa kihistoria watakamilisha ratiba yao ya michezo ya kirafiki mkoani Mwanza
Kikosi cha Yanga kinatarajiwa kurejea jijini Dar es salaam kuwasubiri ZAESCO United

No comments:
Post a Comment