We are currently working on a new website.
Stay tuned for more information.

to stay updated on our progress.

Thursday, September 19, 2019

Ahukumiwa kunyongwa kwa kuuwa na kuiba nyeti

Mahakama Kuu ya Tanzania Kanda ya Mbeya imemuhukumu kunyogwa mpaka kufa kijana Amani Kalinga (21), Mkazi wa Kijiji cha Mpanda Wilaya ya Mbozi mkoani Songwe, baada ya kukutwa na hatia kwa kosa la kuuwa kwa kukusudia.

Akitoa hukumu hiyo Jaji wa Mahakama Kuu, Dk. Adam Mambi amesema kutokana na kosa la mtuhumiwa huyo kuua kwa kukusudia na kuchukua viungo vya sehemu za siri za mtoto Heroni Kalinga (12), ameeleza adhabu hiyo ni fundisho kwa vijana wengine wanaoamini imani za kishirikina.
Akisoma shauri hilo mahakamani, Wakili wa serikali, Shindani Michael amesema kuwa mshitakiwa alifanya kosa hilo mwaka 2017 nyumbani kwao Kijiji cha Mpanda,  ambako aliwakuta watoto zaidi ya watano wakichunga Ng’ombe na ndipo alipomshika marehemu na kumchoma kisu, na kuchukua sehemu zake za siri.
Hata hivyo Wakili wa Serikali, ameishukuru Mahakama kwa kutoa hukumu hiyo ambayo ameomba iwe fundisho kwa wananchi wanaoaamini imani za kishirikina.

No comments:

Post a Comment

Powered by Blogger.

Report Abuse

About Me

TAARIFA MPYA KUHUSU APP YETU KAMA BADO HUPATI HABARI ZETU

Habari!! Ni kipindi cha takribani wiki 1 kimepita ukiwa hupati habari, tunaomba radhi kwasababu tumekuwa tukifanya maboresho zaidi. Leo ...

Total Pageviews

Search This Blog

Blog Archive

Labels

Mobile Logo Settings

Mobile Logo Settings
image
recent/hot-posts

Random Posts

3/random/post-list

Recent Posts

3/recent/post-list